
BEI NI 

KUANZIA TZS 

2,500/- HADI 

TZS 15,000. 

EM ni nini?

EM ni mfumo wa vijududu hai kwa jina la kiingereza Effective Microorganisms.

EM inasaidia nini?

EM ina matumizi mengi na mapana. Hii ni teknolojia ya viumbe hai EM sio chakula

wala sio dawa ila inaenda kuimarisha kinga ya magonjwa hivyo kupunguza matumizi

ya madawa na pia husaidia mmeng’enyo wa chakula kuwa mzuri. Ni bidhaa nzuri

haina kemikali wala haina madhara kwa mazingira na viumbe wengine.

Tumia EM kuondoa harufu kwenye mifumo ya mabanda, chooni, 

chamber na katika kuozesha mabaki ya jikoni.

Je, wewe ni mfugaji/mkulima?
Je, Banda lako linanuka?
Je, choo chako au chamber 
inanuka?

Tupigie/Whatsapp: 0756 446 468 Insta: @emtechtz @feedprotz

Je, Unapenda kula mboga tamu
na salama?

Je, unapenda kuzalisha funza?
Je, uzalishaji upo chini? 

CHANGANYIKENI, BONDENI, NYUMA YA CHUO KIKUU DAR ES SALAAM 

KARIBU TUKUHUDUMIE

Lita moja ya EM.1® inaweza kutumika kwa maji zaidi ya lita 10,000 

kumwagilia au kumnywesha mnyama


